• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Xin cách gạ địt

Thèm Chịch

Yếu sinh lý
Tao quen 1 em cũng hơi lớn tuổi chưa ck con,e nó nay 33 tao 35t cũng chưa có vk con gì do lương ko cao nên các e chê, còn e này thì tao rủ đi chơi là đi, mà mỗi tội ko biết sao để gạ địt đc, e ý thì dạn dĩ chứ ko có e ngại gì, chắc cũng dày dạn kn rồi. Xin cách gạ địt từ các xamer.

hunterarter

Yếu sinh lý
muốn gạ địt thì ông phải cầm tay con nhà ng ta, rồi thơm má nhiều vào
dẫn mấy chỗ công viên ý, thơm má rồi hôn hôn
sau e nó hứng thì thủ thỉ a muốn hôn e nhiều mà ngại chỗ này ko riêng tư
ko mình vào ks cho riêng tứ nhé

Thèm Chịch

Yếu sinh lý
Chủ thớt
rủ đi chơi là đi , mà 33t cmnr . Là nó cũng máu m rồi . Rủ đi nhậu , say tí là cuốn vào nhau thôi . 35t còn ngại khoản này à :))
Tại tao ko thích nhạu mấy, còn nó thì ham dui, ưng đi chơi vậy thôi vì có ng bao chứ máu gì đâu.

Thèm Chịch

Yếu sinh lý
Chủ thớt
muốn gạ địt thì ông phải cầm tay con nhà ng ta, rồi thơm má nhiều vào
dẫn mấy chỗ công viên ý, thơm má rồi hôn hôn
sau e nó hứng thì thủ thỉ a muốn hôn e nhiều mà ngại chỗ này ko riêng tư
ko mình vào ks cho riêng tứ nhé
Ok tiêp thu.

Ngô Tuấn Anh

Yếu sinh lý
Tao quen 1 em cũng hơi lớn tuổi chưa ck con,e nó nay 33 tao 35t cũng chưa có vk con gì do lương ko cao nên các e chê, còn e này thì tao rủ đi chơi là đi, mà mỗi tội ko biết sao để gạ địt đc, e ý thì dạn dĩ chứ ko có e ngại gì, chắc cũng dày dạn kn rồi. Xin cách gạ địt từ các xamer.
Giả vờ làm đổ nước ra quần ra đùi nó rồi giả vớ cuống quýt lau cho nó, có giấy thì lau giấy ko thì cởi áo ra lau cho nó nhiệt tình. Đổ ít thôi, đổ nhiều quá, nó đi mẹ về 😂 nó để mày lau là nó cũng có ý, rồi lựa lựa tâm sự cầm tay hôn má, hôn môi rồi rủ ks tâm sự. Còn nó mà nó ko cho mày lau đùi lau chỗ đó thì thôi chúc bạn may mắn lần sau

Shin1990

Yếu sinh lý
Đưa đi xem phim, chọn phim với giờ chiếu rạp vắng người,chọn hàng ghế trên cùng , cầm tay rồi ôm eo xem nó phải ứng ntn, ok thì đá lưỡi xong thò tay xoa ngoài bím thôi. Sau đó nữa thì m tự biết r đó 🤣🤣🤣🤣

Thèm Chịch

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đưa đi xem phim, chọn phim với giờ chiếu rạp vắng người,chọn hàng ghế trên cùng , cầm tay rồi ôm eo xem nó phải ứng ntn, ok thì đá lưỡi xong thò tay xoa ngoài bím thôi. Sau đó nữa thì m tự biết r đó 🤣🤣🤣🤣
Tao với nó cũng đi xem phim rồi, nhưng ko có nắm tay gì hết.

Bên trên